Breaking News

PROMOTE YOUR MUSIC HERE

Promote Your Music (TANGAZA MUZIKI WAKO HAPA) Na www.mkaliboy.com

1: Tuma Wimbo ukiambatanisha Picha (Cover photo) ya Msanii Kupitia Njia Zifuatazo;

  (i) Email:mkaliboytanzania@gmail.com

  (ii)WhatsApp namba: 0758705754

2: Pia Wewe kama Msanii Utaweza Kulipia Tsh. 10000/= (Elfu kumi tu) kwa Audio moja. Na kama ni Audio + Video utalipia Tsh. 20000/= (Elfu Ishirini tu) na Kwa Video Peke yake ni Tsh. 15000/= (Elfu kumi na tano tu)

3: Njia Za Malipo:

  (i) TIGOPESA: 0713711911 (Madilu Bilaly, Jina la Akaunti.)
  (ii) Vodacom: 0758705754 (Madilu Madilu, Jina la Akaunti.)
  (iii) Kama upo Nje ya Tanzania Tafadhali Lipia Kupitia WESTERN UNION.

4: Baada ya Kulipia Zingatia na utume Vitu Vifuatavyo;

  (i) Jina la Msanii

  (ii) Jina la Wimbo

  (iii) Picha ya Msanii (Picha ya Wimbo)

Baada ya Kufanya Hivyo Vyote Hapo Juu Piga simu au Tutumie Ujumbe Mfupi Kupitia ) +255758705754 or 0713711911 Email: (mkaliboytanzania@gmail.com)

SAMBAZA NASI ILI WIMBO WAKO UWEZE KUFIKIA MAMILIONI YA WATEMBELEAJI WA WEBSITE YETU WA TANZANIA NA DUNIANI KOTE.

* Timiza Ndoto ya Kuwa Star wa Muziki kwa Kutangaza mziki wako na (MKALIBOY.COM)

No comments